ยี่ห้อ : BOSCH
ราคาปกติ :  101,000.00
รายละเอียดย่อ :
เครื่องเสียง BOSCH เครื่องขยายเสียง, เครื่องขยายเสียง 1,000วัตต์ เครื่องขยายเสียง, 1,000 W Plena Mixer Amplifiers 70 V / 100 V and 8 ohm outputs. เพาเวอร์มิกเชอร์
*สินค้ายกเลิกการผลิตครับ*
รายละเอียดทั้งหมด :
*สินค้ายกเลิกการผลิตครับ*
ข้อมูลจำเพาะด้านเทคนิค
คุณสมบัติทางไฟฟ้า
แหล่งจ่ายไฟเมน
แรงดันไฟฟ้า   =230 VAC ±10%, 50/60 Hz
กระแสกระชาก   =16 A
ปริมาณการสิ้นเปลืองพลังงานสูงสุด  =2200 VA
แหล่งจ่ายไฟแบตเตอรี่
แรงดันไฟฟ้า   =24 VDC +15% / -15%
กระแสไฟสูงสุด   =48 A
ประสิทธิภาพ
เอาต์พุตกำลังไฟ (rms/สูงสุด)   =1000 W / 1500 W
แหล่งจ่ายไฟเมน
การลดกำลังไฟของกำลังไฟสำรอง =-1 dB
ผลตอบสนองความถี่  =50 Hz ถึง 20 kHz (+1 / -3 dB ที่ -10 dBเอาต์พุตพิกัดอ้างอิง)
ความเพี้ยน  =<1% ที่ กำลังเอาต์พุตที่กำหนด 1 kHz
S/N (คงที่ที่ระดับความดังสูงสุด) =>90 dB
อินพุตสาย   =2 ช่อง
ขั้วต่อ   =XLR 3 ขา แบบ balanced
ระดับความไว   =1 V
อิมพีแดนซ์   =20 kohm
CMRR   =>25 dB (50 Hz ถึง 20 kHz)
อัตราการขยายสัญญาณ   =40 dB
อินพุต =100 V
ขั้วต่อ   =สกรู แบบ unbalanced
ระดับความไว   =100 V
อิมพีแดนซ์   =330 kohm
เอาต์พุตสายต่อพ่วง   =2 ช่อง
ขั้วต่อ   =XLR 3 ขา
ระดับที่กำหนด   =1 V
อิมพีแดนซ์   =การเชื่อมต่อตรงเข้ากับอินพุตสาย
เอาต์พุตลำโพง   =3 ช่อง
ขั้วต่อ   =สกรูแบบลอย
Direct output   =100 V, 70 V, 8 ohm
เฉพาะการจัดลำดับ (จากอินพุต 1)  =100 V หรือ 70 V เลือกได้ภายใน
เฉพาะเสียงดนตรี (ไม่มีการจัดลำดับ)  =100 V หรือ 70 V เลือกได้ภายใน
การสิ้นเปลืองพลังงาน
การทำงานของไฟเมน
กำลังไฟสูงสุด   =2200 W
-3dB   =1472 W
-6dB   =1058 W
โทนเสียงนำ*   =345 W
ว่าง   =115 W
การทำงาน 24 VDC
กำลังไฟสูงสุด   =62 A (770 W)
-3 dB   =34 A (625 W)
-6 dB   =25 A (430 W)
โทนเสียงนำ*   =7.6 A (91 W)
ว่าง   =1.5 A (17 W)
* 20 kHz -20dB ที่มีโหลดลำโพงสูงสุด
ลักษณะอุปกรณ์
ขนาด (สูง x กว้าง x ลึก)   =145 x 430 x 430 มม.(กว้าง 19 นิ้ว สูง 3U พร้อมขาตั้ง)
น้ำหนัก   =ประมาณ 32 กก.
การติดตั้ง   =ติดตั้งโดยลำพัง ตู้ชั้นวางขนาด 19 นิ้ว
สี   =สีเทาเข้ม
สภาพแวดล้อม
อุณหภูมิในการทำงาน   =-10 ºC ถึง +55 ºC (14 ºF ถึง +131 ºF)
อุณหภูมิในการเก็บรักษา   =-40 ºC ถึง +70 ºC (-40 ºF ถึง +158 ºF)
ความชื้นสัมพัทธ์   =<95%