ครื่องขยายเสียง 2 โซน Amplifiers BOSCH PLE-2MA120-EUicon
รหัส : PLE-2MA120-EU
ยี่ห้อ : BOSCH
รุ่น : PLE-2MA120-EU
ราคาปกติ :  27,500.00
ราคาพิเศษ :  23,375.00
เว็บไซต์เกี่ยวข้อง : https://www.audio2home.com/images/catalog_images/bsoch_ple-2ma.pdf
ไฟล์เอกสาร : bsoch_ple-2ma.pdf
รายละเอียดย่อ :
เครื่องเสียง BOSCH เครื่องขยายเสียง, เครื่องขยายเสียง2โซน 120 วัตต์ เครื่องขยายเสียง,2 Zone 120 W Plena Mixer Amplifiers. เพาเวอร์มิกเชอร์ BOSCH PLE-2MA120-EU คุณภาพดี ของแท้ รับประกัน 1 ปี แบรนด์ฮิตตลอดกาล แบรนด์ที่นิยมใช้
รายละเอียดทั้งหมด :
ข้อมูลจำเพาะด้านเทคนิค
คุณสมบัติทางไฟฟ้า
แหล่งจ่ายไฟเมน
แรงดันไฟฟ้า   =115 - 230 VAC ±10%, 50/60 Hz
กระแสกระชาก PLE-2MA120-EU   =8/16 A (230/115 VAC)
กระแสกระชาก PLE-2MA240-EU   =9/19 A (230/115 VAC)
แหล่งจ่ายไฟแบตเตอรี่
แรงดันไฟฟ้า   =24 VDC, ±15%
กระแสไฟฟ้า PLE-2MA120-EU   =6 A
กระแสไฟฟ้า PLE-2MA240-EU   =12 A
กระแสไฟชาร์จ   =0.5 ADC
แรงดันไฟชาร์จลอยตัว   =27.3 VDC
ปริมาณการใช้กำลังไฟ
PLE-2MA120-EU (ไฟเมน)   =400 VA
PLE-2MA240-EU (ไฟเมน)   =800 VA
ประสิทธิภาพ
ความถี่ตอบสนอง   =50 Hz ถึง 20 kHz (+1/‑3 dB ที่10 dB อ้างอิง เอาต์พุตพิกัดอ้างอิง)
ความเพี้ยน   =<1% ที่ กำลังเอาต์พุตที่กำหนด, 1 kHz
การควบคุมความถี่ต่ำ   =สูงสุด -12/+12 dB (ตั้งค่าความถี่ตาม)
อินพุต RJ-45   =2 ช่อง
อินพุตไมโครโฟนประกาศ   =สำหรับ PLE-2CS(MM)
อินพุตแผงควบคุมสำหรับติดบนผนัง   =สำหรับ PLE-WP3S2Z
อินพุตไมโครโฟน/สาย   =6 ช่อง
อินพุต 2-6 (VOX ที่มีฟังก์ชันความชัดเจนในอินพุต 2)  =Phantom XLR 3 ขา แบบbalanced
ระดับความไว   =1 mV (ไมโครโฟน);200 mV (สาย)
อิมพิแดนส์   =>1 kohm (ไมโครโฟน);>5 kohm (สาย)
S/N (คงที่ที่ระดับความดังสูงสุด)   =63 dB
S/N (คงที่ที่ระดับความดังต่ำสุด/ปิดเสียง)  =>5 dB
ไดนามิคแรนจ์   =93 dB
S/N (คงที่ที่ระดับความดังสูงสุด)   =>63 dB (ไมโครโฟน);>70 dB (สาย)
S/N (คงที่ที่ระดับความดังต่ำสุด/ปิดเสียง)  =>75 dB
CMRR (ไมโครโฟน)   =>40 dB (50 Hz ถึง 20 kHz)
เสียงช่วงบน   =>17 dB
ฟิลเตอร์เสียงพูด   =-3 dB @ 315 Hz, high-pass, 6 dB/oct
แหล่งจ่ายไฟ Phantom   =16 V ผ่าน 1.2 kohm (ไมโครโฟน)
อินพุตเสียงดนตรี   =3 ช่อง
ขั้วต่อ   =Cinch สเตอริโอแปลงเป็นโมโน
ระดับความไว   =200 mV
อิมพิแดนส์   =22 kohm
S/N (คงที่ที่ระดับความดังสูงสุด)   =>70 dB
เสียงช่วงบน =>25 dB
ฉุกเฉิน / โทรศัพท์   =1 ตัว
ขั้วต่อ   =ขั้วต่อสกรูแบบปลั๊กชนิดยูโร 7ขา
ระดับความไวโทรศัพท์   =สูงสุด 1 V
ระดับความไว 100V   =สูงสุด 100 V
อิมพิแดนส์   =>10 kohm
S/N (คงที่ที่ระดับความดังสูงสุด)   =>65 dB
VOX   =ค่าขีดจำกัด 50 mV; ระยะเวลาที่จะทำงานเมื่อถึงขีดจำกัดที่กำหนด 150 มิลลิวินาที; เวลาที่ใช้ในการคลายบีบอัด 2 วินาที
ตัวแทรก   =1 ตัว
ขั้วต่อ   =Cinch
ระดับที่กำหนด   =1 V
อิมพิแดนส์   =>10 kohm
ขั้วต่อ   =XLR 3 ขา แบบ balanced
ระดับที่กำหนด   =1 V
อิมพิแดนส์   =<100 โอห์ม
เอาต์พุตลำโพง 100 V*
ขั้วต่อ   =สกรูลอย
สูงสุด / พิกัด PLE-2MA120-EU   =180 W / 120 W
สูงสุด / พิกัด PLE-2MA240-EU   =360 W / 240 W
เอาต์พุตลำโพง 8 โอห์ม*
ขั้วต่อ   ขั้วต่อสกรูแบบปลั๊กชนิดยูโรแบบลอย
PLE-2MA120-EU   =31 V (120 W)
PLE-2MA240-EU   =44 V (240 W)
* ลบออก 1 dB สำหรับการทำงานแบตเตอรี่ 24 V
ลักษณะอุปกรณ์
ขนาด (สูง x กว้าง x ลึก):   =100 x 430 x 270 มม.(กว้าง 19 นิ้ว สูง 2U)
การติดตั้ง   =ติดตั้งโดยลำพัง ตู้ชั้นวาง 19นิ้ว
สี   =สีเทาเข้ม
น้ำหนัก (PLE-2MA120-EU)   =ประมาณ 10.5 กก.
น้ำหนัก (PLE-2MA240-EU)   =ประมาณ 12.5 กก.
สภาพแวดล้อม
อุณหภูมิในการทำงาน   =-10 ºC ถึง +55 ºC
อุณหภูมิในการเก็บรักษา   =-40 ºC ถึง +70 ºC
ความชื้นสัมพัทธ์   =<95%