Amplifiers BOSCH PLE-1P240-EUicon
รหัส : PLE-1P240-EU
ยี่ห้อ : BOSCH
รุ่น : PLE-1P240-EU
ราคาปกติ :  51,200.00
ราคาพิเศษ :  43,520.00
ไฟล์เอกสาร : bosch_ple-1p240-eu_plena_amplifier_240_watt.pdf
รายละเอียดย่อ :
เครื่องเสียง BOSCH เครื่องขยายเสียง, เครื่องขยายเสียง 240วัตต์ เครื่องขยายเสียง, 240 W Plena Amplifiers. เพาเวอร์แอมป์ BOSCH PLE-1P240-EU คุณภาพดี ของแท้ รับประกัน 1 ปี แบรนด์ฮิตตลอดกาล แบรนด์ที่นิยมใช้
รายละเอียดทั้งหมด :
ข้อมูลจำเพาะด้านเทคนิค
ชิ้นส่วนที่มีให้
  • จำนวน ส่วนประกอบ
  • 1 PLE-1P120-EU or PLE-1P240-EU Plena Mixer Amplifier
  • 1 สายไฟ
  • 1 คู่มือ
  • 1 ชุดตัวยึดสำหรับติดตั้ง 19 นิ้ว
ข้อมูลจำเพาะด้านเทคนิค คุณสมบัติทางไฟฟ้า
แหล่งจ่ายไฟเมน
  • แรงดันไฟฟ้า 115 - 230 VAC ±10%, 50/60 Hz
  • กระแสกระชาก PLE-1P120-EU 4.5/9 A (230/115 VAC)
  • กระแสกระชาก PLE-1P240-EU 9/18 A (230/115 VAC)
  • การสิ้นเปลืองพลังงาน PLE-1P120-EU 380 VA
  • การสิ้นเปลืองพลังงาน PLE-1P240-EU 760 VA
  • แหล่งจ่ายไฟแบตเตอรี่
  • แรงดันไฟฟ้า 24 VDC ±15%
  • กระแสไฟฟ้า PLE-1P120-EU 5.5 A
  • กระแสไฟฟ้า PLE-1P240-EU 11 A
  • กระแสไฟชาร์จ 0.5 ADC
  • แรงดันไฟชาร์จลอยตัว 27.3 VDC
  • การสิ้นเปลืองพลังงาน (PLE-1P120-EU)
  • กำลังไฟสูงสุด (ไฟเมน) 227 W
  • -6dB (ไฟเมน) 130 W
  • ว่าง (ไฟเมน) 12 W
  • กำลังไฟสูงสุด (24 V) 7 A (150 W)
  • -6 dB (24 V) 4.4 A (194 W)
  • ว่าง (24 V) 0.3 A (7 W)
  • กำลังไฟสูงสุด (ไฟเมน) 451 W
  • -6dB (ไฟเมน) 244 W
  • ว่าง (ไฟเมน) 16 W
  • กำลังไฟสูงสุด (24 V) 12 A (290 W)
  • -6 dB (24 V) 8.1 A (194 W)
  • ว่าง (24 V) 0.3 A (7 W)
ประสิทธิภาพ
  • กำลังไฟสูงสุด / พิกัด PLE-1P120-EU 180 W / 120 W
  • กำลังไฟสูงสุด / พิกัด PLE-1P240-EU 360 W / 240 W
  • การลดกำลังไฟของกำลังไฟสำรอง -1 dB
  • ความถี่ตอบสนอง 50 Hz ถึง 20 kHz (+1/‑3 dB ที่
  • ‑10 dB อ้างอิง เอาต์พุตพิกัด‐อ้างอิง)
  • ความเพี้ยน <1% ที่ กำลังเอาต์พุตที่‐กำหนด, 1 kHz
อินพุต
  • ขั้วต่อ 1 XLR 3 ขา แบบ balanced
  • ระดับความไว 1 V
  • อิมพิแดนส์ 20 kohm
  • ขั้วต่อ 2 ชนิดยูโร 3 ขา แบบ balanced
  • ระดับความไว 100 V
  • อิมพิแดนส์ 300 kohm
  • ไดนามิคแรนจ์ 100 dB
  • CMRR (ไมโครโฟน) >40 dB (50 Hz ถึง 20 kHz)
  • เอาต์พุตลำโพง 70 V / 100 V
  • ขั้วต่อ ขั้วต่อสกรูแบบปลั๊กชนิดยูโร
  • เอาต์พุตลำโพง 8 โอห์ม
  • PLE-1P120-EU 31 V (120 W)
  • PLE-1P240-EU 44 V (240 W)
ลักษณะอุปกรณ์
  • ขนาด (สูง x กว้าง x ลึก): 100 x 430 x 270 มม. (กว้าง 19 นิ้ว สูง 2U)
  • การติดตั้ง ติดตั้งโดยลำพัง ตู้ชั้นวาง 19 นิ้ว
  • สี สีเทาเข้ม
  • น้ำหนัก (PLE-1P120-EU) ประมาณ 10.5 กก.
  • น้ำหนัก (PLE-1P240-EU) ประมาณ 12.5 กก.
สภาพแวดล้อม
  • อุณหภูมิในการทำงาน -10 ºC ถึง +55 ºC
  • อุณหภูมิในการเก็บรักษา -40 ºC ถึง +70 ºC
  • ความชื้นสัมพัทธ์ <95%