เครื่องขยายเสียง Amplifiers BOSCH PLE-1MA030-EUicon
รหัส : PLE-1MA030-EU
ยี่ห้อ : BOSCH
รุ่น : PLE-1MA030-EU
ราคาปกติ :  20,200.00
ราคาพิเศษ :  17,170.00
รายละเอียดย่อ :
เครื่องเสียง BOSCH เครื่องขยายเสียง, เครื่องขยายเสียง 30วัตต์ เครื่องขยายเสียง, 30 W Plena Mixer Amplifiers. เพาเวอร์มิกเชอร์ BOSCH PLE-1MA030-EU คุณภาพดี ของแท้ รับประกัน 1 ปี แบรนด์ฮิตตลอดกาล แบรนด์ที่นิยมใช้
รายละเอียดทั้งหมด :
ข้อมูลจำเพาะด้านเทคนิค
คุณสมบัติทางไฟฟ้า
แหล่งจ่ายไฟเมน
แรงดันไฟฟ้า   =230 VAC ±10%, 50/60 Hz
กระแสกระชาก PLE-1MA030-EU   =4.5 A